课程
学院导航
课程搜索
学士学位
硕士学位
博士学位
其他课程
招生
本科生招生
硕士研究生招生
留学生招生
学院及行政机构
学院
行政机构
其他机构
新闻信息
学术与创新新闻
要闻聚焦
优秀教师风采
奖项与荣誉
研讨会
校领导新闻
招聘信息
采购信息
活動日曆
COVID-19 and PM2.5
体育运动
要闻
健康
法律法规制度
慈善捐赠
科技信息新闻
宗教
期刊
CMU 60周年庆相关文章
清迈大学概览
发展历程
宗旨/ 愿景/ 使命/ 价值观和校园文化
Authority
清迈大学校徽
组织机构框架与管理
清迈大学教育发展五年计划
理事会
学校领导
职工委员会
其他相關連結
CMU First Year
IT网络服务
交换项目
奖学金
新闻信息图库
Open Data Integrity and Transparency Assessment : OIT
Privacy Policy
Code of Ethics
CMU's Emergency Prevention and Response Plan.
Complaint channels for the Office of The National Anti - Corruption Commission (ONACC)
Complaint channels for the Office of Public Sector Anti-Corruption Commission (PACC)
Channels for providing feedback/complaints/information on corruption at Chiang Mai University.
联系方式
ภาษา
泰语
英语
中文
TH
|
EN
|
CN
Home
Procurement
Procurement
Home
Procurement
คำค้นหา
เลขที่โครงการ EGP
ประเภทประกาศ
===== ทั้งหมด =====
1. แผนการจัดซื้อจัดจ้างประจำปี
2. ประกาศราคากลาง
3. ประกาศร่างTOR
4. ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง
5. ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้าง/ผู้ได้รับการคัดเลือก
6. ประกาศผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างรายไตรมาส
7. สรุปผลการจัดซื้อจัดจ้างรายเดือน(แบบสขร.๑)
8. รายงานผลการจัดซื้อจัดจ้างรายปี
9. การเผยแพร่สาระสำคัญของสัญญา
10. ประกาศขายทอดตลาด
คณะ/หน่วยงาน
===== ทั้งหมด =====
คณะการสื่อสารมวลชน
คณะเกษตรศาสตร์
คณะทันตแพทยศาสตร์
คณะเทคนิคการแพทย์
คณะนิติศาสตร์
คณะบริหารธุรกิจ
คณะพยาบาลศาสตร์
คณะแพทยศาสตร์
คณะเภสัชศาสตร์
คณะมนุษยศาสตร์
คณะรัฐศาสตร์และรัฐประศาสนศาสตร์
คณะวิจิตรศิลป์
คณะวิทยาศาสตร์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
คณะศึกษาศาสตร์
คณะเศรษฐศาสตร์
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์
คณะสังคมศาสตร์
คณะสัตวแพทยศาสตร์
คณะสาธารณสุขศาสตร์
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
โรงพยาบาลมหาราชนครเชียงใหม่ คณะแพทยศาสตร์
โรงพยาบาลสัตว์เล็ก คณะสัตวแพทยศาสตร์
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ คณะศึกษาศาสตร์
วิทยาลัยการศึกษาและการจัดการทางทะเล
วิทยาลัยนานาชาตินวัตกรรมดิจิทัล
วิทยาลัยพหุวิทยาการและสหวิทยาการ
วิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี
ศูนย์ความเป็นเลิศทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์
ศูนย์ธรรมชาติวิทยาดอยสุเทพเฉลิมพระเกียรติ
ศูนย์นวัตกรรมการจัดการ คณะบริหารธุรกิจ
ศูนย์นวัตกรรมและการจัดการความรู้ วิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี
ศูนย์นวัตกรรมอาหารและบรรจุภัณฑ์
ศูนย์บริการเทคนิคการแพทย์คลินิก คณะเทคนิคการแพทย์
ศูนย์บริการพยาบาล คณะพยาบาลศาสตร์
ศูนย์บริการวิชาการมนุษยศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์
ศูนย์บริการวิชาการและถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตร คณะเกษตรศาสตร์
ศูนย์บริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี คณะวิทยาศาสตร์
ศูนย์บริการวิศวกรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์
ศูนย์ปฏิบัติการเภสัชชุมชน คณะเภสัชศาสตร์
ศูนย์วิจัยข้าวล้านนา
ศูนย์วิจัยทางคลินิก
ศูนย์วิจัยเทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว คณะเกษตรศาสตร์
ศูนย์ศรีพัฒน์ คณะแพทยศาสตร์
ศูนย์สัตว์ทดลอง
ศูนย์สัตวแพทย์สาธารณสุขเอเชียแปซิฟิก คณะสัตวแพทยศาสตร์
สถาบันนโยบายสาธารณะ
สถาบันพิภพวิทยา
สถาบันภาษา
สถาบันวิจัยพหุศาสตร์
สถาบันวิจัยและพัฒนาพลังงานนครพิงค์
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ
สถาบันวิจัยสังคม
สถาบันวิศวกรรมชีวการแพทย์
สำนักงานมหาวิทยาลัย
สำนักงานสภามหาวิทยาลัย
สำนักทะเบียนและประมวลผล
สำนักบริการเทคโนโลยีสารสนเทศ
สำนักบริการวิชาการ
สำนักพัฒนาคุณภาพการศึกษา
สำนักส่งเสริมศิลปวัฒนธรรมและล้านนาสร้างสรรค์
สำนักหอสมุด
หอพักนักศึกษาในกำกับคณะพยาบาลศาสตร์ คณะพยาบาลศาสตร์
อุทยานวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
วันที่ประกาศ
หัวข้อประกาศ
หน่วยงาน
วันที่เผยแพร่
TOR
คณะอุตสาหกรรมเกษตร เผยแพร่ร่างขอบเขตของงานประกวดราคาซื้อเครื่องวิเคราะห์ปริมาณสารด้วยคลื่นแสงในย่านใกล้อินฟราเรดโดยไม่ทำลายตัวอย่าง ตำบลแม่เหียะ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 3. ประกาศร่างTOR | เลขที่โครงการ EGP : 69099019048
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
3/9/2569 10:29:54
TOR
คณะอุตสาหกรรมเกษตร เผยแพร่ร่างขอบเขตของงานประกวดราคาซื้อชุดเครื่องมือศึกษากระบวนการแปรรูปในภาชนะปิดสนิท ตำบลแม่เหียะ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 3. ประกาศร่างTOR | เลขที่โครงการ EGP : 69099011193
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
3/9/2569 10:29:43
WIN
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการทำความสะอาดอาคารสถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ (อาคาร 3) ในมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ จำนวน 12 เดือน โดยวิธีเฉพาะเจาจง
ประเภท : 5. ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้าง/ผู้ได้รับการคัดเลือก | เลขที่โครงการ EGP : 69099014602
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ
3/9/2569 10:23:31
WIN
ประกาศวิทยาลัยพหุวิทยาการและสหวิทยาการ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างปรับปรุงอาคารวิทยาลัยพหุวิทยาการและสหวิทยาการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง
ประเภท : 5. ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้าง/ผู้ได้รับการคัดเลือก
วิทยาลัยพหุวิทยาการและสหวิทยาการ
3/9/2569 10:14:37
WIN
ประกาศมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่องประกาศผู้ชนะการเสนอราคา งานจ้างเหมาบริการเครื่องถ่ายเอกสารพร้อมค่าบริการ ประจำปีงบประมาณ 2570 กองทรัพยากรทุนมนุษย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง
ประเภท : 5. ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้าง/ผู้ได้รับการคัดเลือก | เลขที่โครงการ EGP : 69089686265
สำนักงานมหาวิทยาลัย
3/9/2569 9:42:46
ANN
ศูนย์บริการเทคนิคการแพทย์คลินิก เรื่อง ประกาศประกวดราคาจัดจ้างทำความสะอาดศูนย์บริการเทคนิคการแพทย์คลินิก ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2570 ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 4. ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง | เลขที่โครงการ EGP : 69089600373
คณะเทคนิคการแพทย์
3/9/2569 9:21:37
WIN
ประกาศมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซัก อบ รีด ห่อแพ็ค เสื้อผ้า ผู้มารับบริการและผ้าต่างๆ ภายในศูนย์ส่งเสริมพฤฒพลังผู้สูงอายุมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ประจำปีงบประมาณ ๒๕๗๐ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง
ประเภท : 5. ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้าง/ผู้ได้รับการคัดเลือก
สำนักงานมหาวิทยาลัย
2/9/2569 20:53:29
TOR
ประกาศคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง (ร่าง)ประกวดราคาจัดซื้อชุดเครื่องมือวิเคราะห์คุณภาพสิ่งแวดล้อม ภาคสนาม เพื่อฝึกปฏิบัติด้านการจัดการภัยพิบัติและคุณภาพสิ่งแวดล้อม ตำบลสุเทพ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 3. ประกาศร่างTOR | เลขที่โครงการ EGP : 69089715474
คณะวิศวกรรมศาสตร์
2/9/2569 17:50:51
PLN
คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ 2570
ประเภท : 1. แผนการจัดซื้อจัดจ้างประจำปี
คณะพยาบาลศาสตร์
2/9/2569 17:33:07
ANN
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ประกวดราคาจ้างเหมาบริการทำความสะอาดคณะเกษตรศาสตร์ ประจำปีงบประมาณ 2570 ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 4. ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง
คณะเกษตรศาสตร์
2/9/2569 17:04:24
TOR
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ขอบเขตของงาน TOR จ้างเหมาบริการทำความสะอาดคณะเกษตรศาสตร์ ประจำปีงบประมาณ 2570 ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 3. ประกาศร่างTOR
คณะเกษตรศาสตร์
2/9/2569 17:04:18
PRI
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ราคากลาง ประกวดราคาจ้างเหมาบริการทำความสะอาดคณะเกษตรศาสตร์ ประจำปีงบประมาณ 2570 ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 2. ประกาศราคากลาง
คณะเกษตรศาสตร์
2/9/2569 17:04:13
PRI
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่องประกาศราคากลาง ประกวดราคาซื้อชุดครุภัณฑ์ห้องปฏิบัติการจุลชีววิทยาระบบเกษตรและสิ่งแวดล้อมบนพื้นที่สูง สำหรับ อาคารภาควิชาเกษตรที่สูงและทรัพยากรธรรมชาติ ตำบลสุเทพ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 2. ประกาศราคากลาง | เลขที่โครงการ EGP : 69099020097
คณะเกษตรศาสตร์
2/9/2569 17:04:09
TOR
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่องประกาศร่างขอบเขตของงาน และเอกสารประกวดราคา ประกวดราคาซื้อชุดครุภัณฑ์ห้องปฏิบัติการจุลชีววิทยาระบบเกษตรและสิ่งแวดล้อมบนพื้นที่สูง สำหรับ อาคารภาควิชาเกษตรที่สูงและทรัพยากรธรรมชาติ ตำบลสุเทพ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 3. ประกาศร่างTOR | เลขที่โครงการ EGP : 69099020097
คณะเกษตรศาสตร์
2/9/2569 17:04:04
ANN
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่องประกวดราคาซื้อชุดครุภัณฑ์ห้องปฏิบัติการจุลชีววิทยาระบบเกษตรและสิ่งแวดล้อมบนพื้นที่สูง สำหรับ อาคารภาควิชาเกษตรที่สูงและทรัพยากรธรรมชาติ ตำบลสุเทพ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 4. ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง | เลขที่โครงการ EGP : 69099020097
คณะเกษตรศาสตร์
2/9/2569 17:04:00
PRI
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่องประกาศราคากลาง ประกวดราคาซื้อชุดครุภัณฑ์ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ระบบเกษตรและสิ่งแวดล้อมบนพื้นที่สูง สำหรับ อาคารภาควิชาเกษตรที่สูงและทรัพยากรธรรมชาติ ตำบลสุเทพ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 2. ประกาศราคากลาง | เลขที่โครงการ EGP : 69099040524
คณะเกษตรศาสตร์
2/9/2569 17:03:56
PLN
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่องประกาศร่างขอบเขตของงาน และเอกสารประกวดราคา ประกวดราคาซื้อชุดครุภัณฑ์ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ระบบเกษตรและสิ่งแวดล้อมบนพื้นที่สูง สำหรับ อาคารภาควิชาเกษตรที่สูงและทรัพยากรธรรมชาติ ตำบลสุเทพ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 1. แผนการจัดซื้อจัดจ้างประจำปี | เลขที่โครงการ EGP : 69099040524
คณะเกษตรศาสตร์
2/9/2569 17:03:50
ANN
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่องประกวดราคาซื้อชุดครุภัณฑ์ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ระบบเกษตรและสิ่งแวดล้อมบนพื้นที่สูง สำหรับ อาคารภาควิชาเกษตรที่สูงและทรัพยากรธรรมชาติ ตำบลสุเทพ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 4. ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง | เลขที่โครงการ EGP : 69099040524
คณะเกษตรศาสตร์
2/9/2569 17:03:46
ANN
ประกาศมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ประกวดราคาจ้างงานจ้างเหมาบริการบำรุงรักษาคุณภาพน้ำของสระว่ายน้ำรุจิรวงศ์ จำนวน 1 งาน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 4. ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง | เลขที่โครงการ EGP : 69089179339
สำนักงานมหาวิทยาลัย
2/9/2569 16:55:52
WIN
ประกาศมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างโครงการสนับสนุนด้านขนส่งมวลชนสำหรับนักศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2570 จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง
ประเภท : 5. ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้าง/ผู้ได้รับการคัดเลือก | เลขที่โครงการ EGP : 69079515461
สำนักงานมหาวิทยาลัย
2/9/2569 16:55:39
Now viewing : 1 of 3366
20
30
50
100
200
300