ผู้บริหารคณะทันตแพทยศาสตร์ มช. ร่วมสูมาคารวะ รดน้ำดำหัว และขอพร ศ.เกียรติคุณ นพ.อาวุธ ศรีศุกรี ประธานกรรมการอำนวยการประจำคณะทันตแพทยศาสตร์
19 เมษายน 2567
คณะทันตแพทยศาสตร์
ผศ.ทพ.ดร.นฤมนัส คอวนิช คณบดี พร้อมด้วยผู้บริหารคณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ร่วมสูมาคารวะ รดน้ำดำหัว และขอพร ศ.เกียรติคุณ นพ.อาวุธ ศรีศุกรี ประธานกรรมการอำนวยการประจำคณะทันตแพทยศาสตร์ เนื่องในโอกาสปีใหม่เมือง เพื่อสืบสานและอนุรักษ์ไว้ซึ่งประเพณีและวัฒนธรรมอันดีงาม เมื่อวันที่ 17 เมษายน 2567 ณ บ้านพัก อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่
![](/Content/Article/2024/1e1a14ac-2847-4b5b-8118-3cd0d4df53d1/2310cbc7-1332-464f-822e-d539532d43d7.jpg)