ทพญ.พุธิดา ปิ่นทองหล่อ ทันตแพทย์สังกัดโรงพยาบาลทันตกรรม คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ได้รับรางวัลนำเสนอผลงานแบบโปสเตอร์ หัวข้อ Effect Effect of Antimicrobial Peptide LL-37 on Human Bone Marrow Mesenchymal Proliferation ในงานประชุมวิชาการ Second Trilateral Symposium on SDGs "New Straegic Approaches Towards SDGs Beyond the COVID-19 Pandemic" เมื่อวันที่ 29 - 31 สิงหาคม 2566 ณ Takamatsu, Kagawa, Japan
![](/Content/Article/2023/1e1a14ac-2847-4b5b-8118-3cd0d4df53d1/74fcec6d-0455-461f-9357-6518696a2e56.jpg)
![](/Content/Article/2023/1e1a14ac-2847-4b5b-8118-3cd0d4df53d1/ef29c1e9-8a7b-4a40-9032-bea9cc069398.jpg)