ผศ. ทพญ. ดร.สการัตห์ ณ ลำปาง รองคณบดีฝ่ายสื่อสารองค์กรและกิจการพิเศษ เข้าร่วมพิธีทำบุญครบรอบวันคล้ายวันสถาปนาเนื่องในโอกาสครบรอบ 56 ปี คณะเกษตรศาสตร์
23 กุมภาพันธ์ 2566
คณะทันตแพทยศาสตร์
ผศ. ทพญ. ดร.สการัตห์ ณ ลำปาง รองคณบดีฝ่ายสื่อสารองค์กรและกิจการพิเศษ เข้าร่วมพิธีทำบุญครบรอบวันคล้ายวันสถาปนาเนื่องในโอกาสครบรอบ 56 ปี คณะเกษตรศาสตร์ เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่คณะฯ และสถาบัน โดยได้รับการต้อนรับจากคณาจารย์และบุคลากรคณะเกษตรศาสตร์
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 23 กุมภาพันธ์ 2566 ณ ลานเกียรติภูมิสุขุม อัศเวศน์ และลานอเนกประสงค์ อาคารเรียนเดิม คณะเกษตรศาสตร์
![](/Content/Article/2023/1e1a14ac-2847-4b5b-8118-3cd0d4df53d1/7b01b101-5905-4737-9d81-c8386a82bf33.jpg)
![](/Content/Article/2023/1e1a14ac-2847-4b5b-8118-3cd0d4df53d1/887401ea-22b9-4ea1-a994-83c1c3d4d38f.jpg)