พิธีมอบเหรียญรางวัลแก่นักกีฬาหมากรุกไทยและหมากฮอส อ่างแก้วเกมส์ 2024
6 มิถุนายน 2567
ศูนย์สื่อสารองค์กรและนักศึกษาเก่าสัมพันธ์
รองศาสตราจารย์ ดร.ปิยะพงศ์ เนียมทรัพย์ ผู้ช่วยอธิการบดีมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เป็นประธานในพิธีมอบเหรียญรางวัลแก่นักกีฬาหมากรุกไทยและหมากฮอส ในการจัดแข่งขันกีฬาบุคลากรมหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 40 “อ่างแก้วเกมส์ 2024” ณ สนามแข่งขัน ห้องทองกวาว ชั้น 2 สำนักบริการวิชาการ วันพฤหัสบดีที่ 6 มิถุนายน พ.ศ. 2567