สมาคมศิษย์เก่าทันตแพทย์เชียงใหม่จัดโครงการสานสัมพันธ์ศิษย์เก่าสัญจร ณ จังหวัดอ่างทอง สิงห์บุรี และอยุธยา
27 พฤศจิกายน 2566
คณะทันตแพทยศาสตร์
สมาคมศิษย์เก่าทันตแพทย์เชียงใหม่ นำโดย ศ.คลินิก ทพ.การุณ เวโรจน์ นายกสมาคมศิษย์เก่าทันตแพทย์เชียงใหม่ รศ.ทพ.ทะนง ฉัตรอุทัย ที่ปรึกษาสมาคมฯ และ ผศ.ทพญ.มัลลิกา ศุขเกษม ที่ปรึกษาสมาคมฯ จัดโครงการสานสัมพันธ์ศิษย์เก่าสัญจร โดยได้เข้าเยี่ยมชมงานด้านทันตกรรม ณ โรงพยาบาลวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง และสถานีอนามัยเฉลิมพระเกียรติตำบลพิกุลทอง จังหวัดสิงห์บุรี พร้อมกิจกรรมทัศนศึกษาสถานที่สำคัญทางประวัติศาสตร์ของจังหวัดอ่างทอง สิงห์บุรี และอยุธยา และกิจกรรมพบปะสังสรรค์ ศิษย์เก่าฯ ระหว่างวันที่ 23 - 25 พฤศจิกายน 2566 ณ จังหวัดอ่างทอง สิงห์บุรี และอยุธยา
![](/Content/Article/2023/1e1a14ac-2847-4b5b-8118-3cd0d4df53d1/25da420f-cd42-474d-baaa-728225eb954d.jpg)