ผศ. ทพญ. ดร.สการัตห์ ณ ลำปาง รองคณบดีฝ่ายสื่อสารองค์กรและกิจการพิเศษ เข้าร่วมพิธีทำบุญครบรอบวันคล้ายวันสถาปนาเนื่องในโอกาสครบรอบ 47 ปี คณะเทคนิคการแพทย์ โดยได้รับการต้อนรับจากคณาจารย์และบุคลากร คณะเทคนิคการแพทย์
วันอังคารที่ 27 ธันวาคม 2565 ณ ห้องประชุมศาสตราจารย์เกียรติคุณ นายแพทย์ชัยโรจน์ แสงอุดม ชั้น 12 อาคาร 2 คณะเทคนิคการแพทย์
![](/Content/Article/2022/1e1a14ac-2847-4b5b-8118-3cd0d4df53d1/47ed23f1-5de7-4545-b91d-aad2413f91d7.jpg)