คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ร่วมกับสมาคมศิษย์เก่าทันตแพทย์เชียงใหม่ จัดโครงการสานสัมพันธ์ศิษย์เก่าสัญจร
10 เมษายน 2566
คณะทันตแพทยศาสตร์
คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ร่วมกับสมาคมศิษย์เก่าทันตแพทย์เชียงใหม่ จัดโครงการสานสัมพันธ์ศิษย์เก่าสัญจร โดยมีวัตถุประสงค์ เพื่อดูงานด้านทันตกรรม รวมถึงแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ประสบการณ์การทำงาน และเป็นขวัญกำลังใจให้ศิษย์เก่าที่ปฏิบัติงานในพื้นที่จังหวัดฉะเชิงเทราและจังหวัดใกล้เคียง เพื่อเสริมสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่าง คณะฯ สมาคมฯ และศิษย์เก่าทันตแพทย์เชียงใหม่ ณ จังหวัดฉะเชิงเทรา เมื่อวันที่ 16-18 มีนาคม 2566
![](/Content/Article/2023/1e1a14ac-2847-4b5b-8118-3cd0d4df53d1/0488a752-b384-4b3c-811c-f989686a7682.jpg)
![](/Content/Article/2023/1e1a14ac-2847-4b5b-8118-3cd0d4df53d1/788947fc-2f6a-4aae-84f1-c3872dd0878e.jpg)
![](/Content/Article/2023/1e1a14ac-2847-4b5b-8118-3cd0d4df53d1/eec5f216-8c0c-4f77-b8a4-e8af1e8b8bbf.jpg)
![](/Content/Article/2023/1e1a14ac-2847-4b5b-8118-3cd0d4df53d1/40395477-5de7-48b5-893f-37a34e018ced.jpg)
![](/Content/Article/2023/1e1a14ac-2847-4b5b-8118-3cd0d4df53d1/d4414642-88a2-484a-913c-e061c9d38e9d.jpg)